ราคา 7650000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 67.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 114179.10 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 24
เลขที่ห้อง 1
โครงการ Rhythm Phaholari | ริทึ่ม พหลอารีย์ | RHYTHM Pahol-Ari | ริทึ่ม พหล-อารีย์ คอนโดมิเนีย

สวรรยา ภาณุศานต์
0990964478
2018-11-05 08:45:55.0
เลขที่ประกาศ: 259479
รายละเอียดเพิ่มเติม
NC375ขายคอนโด ริทึ่ม พหลฯ-อารีย์ 2 ห้องนอนชั้น 24
คอนโด ริทึ่ม พหล-อารีย์ RHYTHM PHAHON-ARI
ที่อยู่ถนนพหลโยธิน แขวงพญาไท เขตพญาไท จังหวัดกรุงเทพมหานคร
ขนาด 66.74 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น 24 จากทั้งหมด53ชั้น ห้องมุม
ราคาขายเพียง 7,650,000
fully furnished, air condition 3 ตัว,
เครื่องใช้ ไฟฟ้า ครบ - Smart TV, ตู้เย็น, microwave, เครื่อง ซักผ้า , วิว สวยมาก, วิวห้องนอนมันสวยมาก ไม่มีตึกบัง ที่จอดรถ 1 คัน เพดานสูง 2.6 ตารางเมตร

ใกล้รถไฟฟ้า BTS สะพานควาย เดินทาง สะดวก...เดิน 15 นาที ถึง BTS สะพานควาย.

สนใจติดต่อ สวรรยา โทร 0990964478 (ถ้าไม่ได้รับสายรบกวนแอดไลนไว้นะคะ)
line ไอดี : 0962802692
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนพหลโยธิน ซอยวันนี(ถัดจากซอยพหล13)
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
53 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
809 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Rhythm Phaholari | ริทึ่ม พหลอารีย์ | RHYTHM Pahol-Ari | ริทึ่ม พหล-อารีย์ คอนโดมิเนีย

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 53

จำนวนห้อง: 809

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

ให้เช่าคอนโด Rhythm Phahol - Ari ใกล้ BTS สะพานควาย

เลขที่: 285308
2019-08-03 11:02:53.0